JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777 Barua Pepe:hlpc@afya

TANGAZO
MAOMBI YA MTIHANI WA USAJILI - KITUO KIPYA
Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawataarifu waombaji wa mtihani
wa usajili kwa mwezi Agosti 2024 kuwa kituo kipya kwa ajili ya watahiniwa wa ngazi
ya Stashahda (Diploma) kimeongezwa kwenye mfumo wa HPRS. Kituo hicho kipya
ni Chuo cha Sayansi za Afya na Teknolojia Singida kilichopo Singida Mjini karibu
na Hospitali ya zamani ya Rufaa ya Mkoa wa Singida

Waombaji wote walioshindwa kufanya maombi kwa sababu ya vituo kujaa
wanasisitizwa kuingia kwenye mfumo wa hprs.moh.go.tz ili kufanya maombi ya
mtihani unaotegemea kufanyika mwezi Oktoba 2024.

Aidha, waombaji wote wanasisitizwa kufanya maombi na malipo kabla ya tarehe
15.09.2024. Yeyote ambaye hatafanya malipo kwa muda tajwa maombi yake
hayatashughulikiwa na nafasi yake atapatiwa mwombaji mwingine. Hivyo itampasa
kufanya mtihani kipindi kingine.

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaiji wote utekelezajl mwema

ORY PRACS N
Imetolewa na: f//

: i =; 2\
Ofisi ya Msajili I '-», \
Baraza la Wataalam wa Maa b ra 2 :,
22.08.2024 \: = 2 A 2024 g

\\_ P o SC’F :":‘_ I_a"

74

7

\\%ﬁam 7

‘--...._Tur'—' .



